Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

1MORE - Quad Driver น่าสนใจไหมครับ

หมอแทน

18/03/2018 18:35:22
เห็นไม่ค่อยมีคนพูดถึง เรื่องเสียงเป็นไงบ้างครับิพอดีสนใจ หรือมีตัวไหนน่าโดนกว่าแนะนำได้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Redterlong

18/03/2018 18:59:56
8

ผมใช้เป็นตัวหลักเวลาออกไปข้างนอก สำหรับผมถือว่าดีนะครับครอบคลุมการใช้งานที่ต้องการในชีวิตประจำวันได้ดีมาก เพราะมันทำได้ดีทั้งดูหนัง ฟังเพลง คุยโทรศัพครับ 

เสียงถือว่าทำได้ดี รายละเอียดครบถ้วน เวทีกำลังดี แต่อาจจะไม่เหมาะกับสายเบสตูมตามนะครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

หมอแทน

18/03/2018 20:10:36
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - Redterlong

ผมใช้เป็นตัวหลักเวลาออกไปข้างนอก สำหรับผมถือว่าดีนะครับครอบคลุมการใช้งานที่ต้องการในชีวิตประจำวันได้ดีมาก เพราะมันทำได้ดีทั้งดูหนัง ฟังเพลง คุยโทรศัพครับ 

เสียงถือว่าทำได้ดี รายละเอียดครบถ้วน เวทีกำลังดี แต่อาจจะไม่เหมาะกับสายเบสตูมตามนะครับ

อ่ออ กำลังเล็งไว้พอดี สงสัยต้องจัดซะแล้วครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Redterlong

18/03/2018 20:22:03
8
แนะนำให้เปลี่ยนจุกหูฟังนะครับ ของที่มันให้มาผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

ZR_NEW

19/03/2018 18:04:38
8
1More โทนเสียงใกล้เคียงกับ Xiaomi นั่นแหละครับ บริษัทเดียวกัน โรงงานผลิตก็ที่เดียวกัน
โทนเสียงก็โอเคตามราคาแหละครับ ไม่ได้ดีเด่นอะไรมากนัก ยิ่งถ้าชนกับพวก IEM จีนที่ปั้มๆกันยุคหลัง จะเหลือแค่เรื่องใส่ง่ายแค่นั้นแหละครับ โทนเสียงอะไรสู้ไม่ได้
หยิกหู 0
แจกหู 0
"1MORE - Quad Driver น่าสนใจไหมครับ"