Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ตะแกรงหูฟัง Ibazzo TI03 หลุดหาย

Thitigorn Jiruttigorn

05/03/2018 16:10:10
สวัสดีครับ พอดีวันนี้ตะแกรงหูฟัง Ibazzo ได้หลุดหายไปครับ

ไม่ทราบเหมือนกันว่าหลุดได้ยังไง เพราะเก็บใส่กล่องตลอด และไม่เคยใส่ออกกำลังกายครับ
เลยอยากสอบถามว่าลักษณะนี้สามารถเคลมได้มั้ย
และถ้าไม่ได้ หากใช้้งานต่อจะผลเสียอะไรมั้ยครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

artpiggo

05/03/2018 16:15:05
15
เคลมได้ครับ ใช้งานต่อคงไม่มีผลเสียเรื่องเสียง แต่ผมว่าขี้หูอาจจะเข้าไปได้ง่าย ทำความสะอาดภายในคงจะลำบาก และถ้าขายต่อในอนาคต ในสภาพแบบนี้ ราคาอาจจะตกได้เยอะครับ แนะนำว่าเคลมดีกว่า
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ตะแกรงหูฟัง Ibazzo TI03 หลุดหาย"