Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

iamcat

03/03/2018 17:00:03
2
พอดีหูฟังSENNHEISER เสียงออกข้างขวาข้างเดียว ไม่ได้ซื้อจากร้าน ไม่ทราบว่าส่งซ่อมที่ไหนดี ทางมั่นคงมีช่างรึเปล่าคะ หรือควรส่งศูนย์SENNHEISER อยากรู้เบอร์ติดต่อด้วยคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

03/03/2018 21:16:47
4,282
ที่ผมไม่มีช่างประจำครับ (จริงๆพยายามหาคนมานั่งทำงานประจำที่ร้าน แต่หาไม่ได้ซักที 55)

ของ Sennheiser ถึงไม่ได้ซื้อที่ผม แต่ลองติดต่อกับศูนย์ซ่อมในไทยของเค้าได้ คือร้าน fotofile มาบุญครองครับ สาเหตุที่โฟโตไฟล์เป็นศูนย์รับซ่อมนั้น เป็นเพราะร้านมีที่ทางกว้างขวาง และมีศักยภาพในการรองรับดูแลสินค้าเคลมทั้งประเทศไทยครับ^^
หยิกหู 0
แจกหู 2
ความคิดเห็นที่ : 2

iamcat

04/03/2018 20:45:45
2
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - นายมั่นคง
ที่ผมไม่มีช่างประจำครับ (จริงๆพยายามหาคนมานั่งทำงานประจำที่ร้าน แต่หาไม่ได้ซักที 55)

ของ Sennheiser ถึงไม่ได้ซื้อที่ผม แต่ลองติดต่อกับศูนย์ซ่อมในไทยของเค้าได้ คือร้าน fotofile มาบุญครองครับ สาเหตุที่โฟโตไฟล์เป็นศูนย์รับซ่อมนั้น เป็นเพราะร้านมีที่ทางกว้างขวาง และมีศักยภาพในการรองรับดูแลสินค้าเคลมทั้งประเทศไทยครับ^^
ขอบคุณมากๆเลยคะ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟังเสีย"