Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใครเล่นเกมส์ไพ่ yugioh hearthstone และ pokemon

cardgame

02/03/2018 15:02:29
อยากสอบถามว่า
1ไพ่ตัวไหนสนุกสุด
2 ไพ่ โปเกมอน กับเกมส์โปเกม่อนในนินเทนโด้ กติกาเวลาสูู้กัน เหมือนกันไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

MaxxIE

02/03/2018 17:11:53
107
ผมเล่นYuGiOh Duellink อยู่ครับ

เล่นรำลึกความหลังสมัยเด็กๆ เฉยๆ

ตัวที่ผมเล่นผมว่าเกมมันบาลานซ์ ค่อนข้างดีอยู่ครับ จะเติมเงินไม่เติมเงินก็มีสิทธิ์เก่งได้ เดคฮาๆเกรียนๆ ก็มีมาเป็นระยะๆ ผมว่ามีสีสันดี

เสียอย่างเดียว ระบบPvPค่อนข้างห่วย เด้งออกเอง แล้วปรับเราแพ้บ่อยมาก
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ใครเล่นเกมส์ไพ่ yugioh hearthstone และ pokemon"