Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

X-mini explore plus สงสัยเรื่อง เปิดเครื่องกับ ปิดบลูทูสครับ ?

เคทาโร่

26/02/2018 17:43:28
1

X-mini explore plus สงสัยเรื่องบลูทูสครับ

คือพอดี ผมพึ่งสั่งซื้อตอนลดราคา 

การใช้งาน ผมเอามาต่อสายแจ็ค3.5 ครับ 

ที่นี้ผมสงสัย ในการใช้งาน เรื่องบลูทูสครับ

การเปิดเครื่อง เวลาเปิดเครื่องต้องกดแช่ไว้จนไฟสีฟ้าขึ้น กระพริบ

อันนี้คือการเปิดเครื่องใช้งานปรกติ รึเปล่าครับ 

ถ้าหากเป็นการเปิดเครื่อง แบบเสียบสายแจ็คฟัง ตามปรกติ มันมีวิธีปิด บลูทูสมั้ยครับ
หรือไฟกระพริบๆเวลาใช้งานฟังเพลงแบบนี้ คือปรกติ ในการต่อสายแจ็ค 3.5 ครับ

รูปประกอบจากกูเกิ้ลครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เอก Munkonggadget

26/02/2018 20:01:16
24
  ตามที่ลูกค้าอธิบายมาถือว่าเป็นการเปิดใช้งานที่ถูกต้องแล้วครับ และอาการแบบนั้นคือปกติดีครับผม ^^

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

เคทาโร่

26/02/2018 22:23:47
1
อ้า...ขอบคุณมากครับ 
หยิกหู 0
แจกหู 0
"X-mini explore plus สงสัยเรื่อง เปิดเครื่องกับ ปิดบลูทูสครับ ?"