Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Creative E5 วิธีสลับหูฟังกับลำโพง

Tawikom

24/02/2018 21:05:04

วันนี้ผมพึ่งซื้อตัว E5 มาปรากฏว่ามีปัญหาคือ หาปุ่มที่ใช้สลับ ระหว่าง การใช้งานลำโพง กับหูฟังไม่ได้ครับ ต้องคอยถอดสายหูฟังออกเวลาจะใช้ลำโพง

กับหูฟังที่มีไมค์ติดมาด้วย ไม่สามารถใช้งานได้ เพราะหูฟังเป็นแบบแจค 3.5 มีวิธีการแก้ปัญหาอย่างไรบ้าง เพราะตอนนี้ต้องใช้ไมค์แยกออกมาตังหากอยู่

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

fernando

01/03/2018 10:37:15
0
สอบถามนิดครับว่า E5 เสียงเป็นไงบ้างครับ แนวเสียงเป็นอย่างไร กำลังๆมองตัวนี้อยู่ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Creative E5 วิธีสลับหูฟังกับลำโพง"