Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถาม Fiio F9pro กับ KZ ZS6 ครับ

ikeslr

17/02/2018 17:10:31
0
อยากรู้ว่าแนวเสียงสองตัวนี้ต่างกันมากมั้ยครับ พอดีผมมีแต่ ZS6
แล้วถ้าเปลี่ยนสายของ F9pro ไปใช้เป็นสายเงินบาลานซ์ของ Fiio เอง จะเห็นความเปลี่ยนแปลงมากมั้ยครับ หรือสายสต็อกดีอยู่แล้ว
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Banjobpai

18/02/2018 09:42:25
117
เคยซื้อสายเคลือบเงินของ FiiO มาใช้ ภายใต้ความมั่นใจในแบรนด์ และ ราคาแพงต้องดี

ผลคือ ไม่ประทับใจ ลองผ่าสายออกมาดู มันก็คุณภาพดีนะ แต่ทำมัยใช้แล้ว มันรู้สึกว่ายังไม่สมราคา 

ลองไปค้นหาข้อมูลก็ไม่ค่อยมีใครพูดถึงเลย 

ลองดูก็ได้ครับ แล้วมาเล่าสู่กันฟัง ผมอาจจะอุปทานไปคนเดียวก็ได้
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถาม Fiio F9pro กับ KZ ZS6 ครับ"