Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Loserr

14/02/2018 16:35:15
ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย สรุปรวมๆแล้วมันดีไหมครับสมราคาไหม ฟังเพลงไทยทั่วไป ป็อป ร็อค
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

taweelap

15/02/2018 05:16:27
3
เป็นหูฟังที่เลือกต้นทางพอสมควรครับถ้าแมทเสียงดี มีรายละเอียดที่ดี โปร่งกังวาลฟังสบาย กลางนี่จุดเด่นและเป็นเอกลักษณ์เลยครับ มันผสมความโปร่งกังวาลและความเนียนนุ่มไว้ด้วยกันอย่างลงตัวแต่ขุดเด่นข้อนี้ก็จะกลายเป็นจุดด้อยของมันที่ถ้าไม่แมทชิ่งกับต้นทางคือเสียงกลางมันจะออกเจิดจ้าและเดินหน้าไปหน่อยครับส่วนเสียงเบสนี่นุ่มนวลและมีบอดี้ใหญ่คล้ายฟูลไซด์แต่ไม่เน้นแรงปะทะและกระชับของเบสแต่เน้นคุมจังหวะนุ่มลึกฟังสบายไม่อึดอัดครับแนะนำให้หาโอกาสไปลองก่อนตัดสินใจครับ ผมใช้อยู่และไม่คิดจะปล่อยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

สุรพล

15/02/2018 14:50:13
0
H7 ฝากไปลองด้วยนะครับ  ถ้าโอเคติดต่อ ผมมาได้ กำลังจะปล่อย จะหมดประกันสิ้นเดือนพอดี 28 ก.พ. 61
Line: kunmut
หยิกหู 0
แจกหู 0
"B&o h3 ดีไหมครับ"