Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มี Polk POLK RTi A3 จะเปลี่ยนเป็น Audioengine A2+ ดีไหมครับ

kengzz

13/02/2018 07:52:14
0
ปกติผมจะฟังเพลงจาก Desktop คอมพิวเตอร์ เป็นหลัก มี Polk POLK RTi A3 อยู่จะเปลี่ยนเป็น Audioengine A2+ ชอบที่ดีไซน์ และขนาดกระทัดรัด อยากสะดวก เปิดฟังได้เลย คิดว่าคุณภาพเสียงพอเทียบกันได้ไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หมูหวาน

13/02/2018 22:37:38
573
เอาจริงๆผมว่าเสียงไม่น่าสู้ POLK RTi A3 ต่อแอมป์ดีๆไม่ได้นะครับ แต่ถ้าหากวางหน้า Desktop ผมว่า A2+ สามารถใช้งานได้ดีแล้วนะครับ
ด้วยขนาดตัวที่เล็ก แต่เสียงก็ยังสามารถแสดงออกมาได้ดี จัดวางดีๆหน่อยผมว่าเพียงพอต่อการใช้งานแน่ๆครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มี Polk POLK RTi A3 จะเปลี่ยนเป็น Audioengine A2+ ดีไหมครับ"