Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่อง Dap ที่ให้เสียงแนว Amarra ครับ

Che_Krit

06/02/2018 01:27:09
0

พอดีฟัง Amarra Mac มาได้สักพักใหญ่ ๆ แล้วติดใจ แต่พกไปไหนมาไหนไม่สะดวกเท่าไหร่ ไม่ทราบว่า พอมี Dap ตัวไหนที่ให้เสียงเหมือนเจ้า Amarra 4 ไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

06/02/2018 19:01:42
1,057
ตัวนี้เคยลองเวอรืชั่นทดลองเมื่อหลายปีก่อน อาจจะจำคาแรคเตอร์เสียงได้ไม่ถนัดเท่าไหร่ครับ
เเต่ถ้า DAP เเนวที่เน้นรายละเอียดสูง และตอบสนองเสียงได้ครบเครื่องแนะนำ ibasso DX200 เลยครับ 
แอีกทั้งเป็น android base สามารถลง app ฟังเพลงอื่นๆแบบ online ได้เช่นกันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเรื่อง Dap ที่ให้เสียงแนว Amarra ครับ"