Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

DFU Tool For meizu M6SP ต้องการด่วนครับ

แอบมาสน

10/01/2018 12:50:37
0

ขออนนุญาตใช้พื้นที่ตามหาซอฟแวร์ / ไดเวอร์
DFU tool สำหรับเครื่องเล่น meizu รุ่น m6sp (ต้องเป็นรุ่น sp นะครับ)
เนื่องจากเครื่องเก่าเก็บไว้นาน พอมาเปิดก็เปิดเล่นไม่ได้ 
เสียบคอมก็ฟ้องหาไดเวอร์ซะอีก :(
ลองค้นหาในเนตก็เจอแต่ของรุ่น SL ใช้ด้วยก็ไม่ได้

ขอรบกวนนะครับ ใครพอเซฟเก็บไว้ หรือมีแผ่นไดเวอร์ที่มากับเครื่อง
ช่วย Copy ให้ผมหน่อย หรือถ้ามีลิ้งค์ที่ยังเปิดได้ก็ชี้เป้าให้ด้วยนะครับ

ตอนนี้มันหลับสนิทเลยอ่ะ ...เศร้า

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"DFU Tool For meizu M6SP ต้องการด่วนครับ"