Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

audioengine d1 รูเสียบ usb หลวม

อัครา ตูน

08/01/2018 14:53:05
audioengine d1 รูเสียบ usb หลวม ทั่งๆที่พึ่งใช้ มันจะมีปัญหาอะไรไหมครับ กลัวสัญญานมาไม่เต็ม  ลองเปลี่ยนสายแล้ว หลวมเหมือนกันครับผม แปลกไหมหรือสามารถเครมได้ไหม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

08/01/2018 15:15:00
1,057
รู USB หลวมนี่ต้องดูว่าหลวมเเบบสัญญาณเสียงมาปกติรึเปล่า  ถ้าใช้งานได้ปกติเสียงไม่หายก็น่าจะใช้ได้ปกติครับเพราะสาย USB ถ้าสัญญาณมาไม่ครบปกติก็คือจะไม่มีเสียงเลยครับ 
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

อัครา ตูน

08/01/2018 16:05:30
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ เสียงมาครบดี  แต่ถ้าเขาไปขยับมัน สายมันสามารถหลุดได้ง่ายๆเลย คือหลุดจากจุดที่ทำให้มีเสียงแต่สายยัง คาอยู่นะครับ แต่มันไม่ล็อกข้างใน คือดึงออกได้ง่ายๆไม่มีความฟืด แต่จะมีติดล็อกตรง ช่วงปลาย

หยิกหู 0
"audioengine d1 รูเสียบ usb หลวม"