Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Harman Kardon Onyx Studio 4 กับ Bose SoundLink Color BT II

dekubon

02/01/2018 17:34:37
0
ไม่ทราบว่าราคากับคุณภาพเสียง ตัวไหนน่าสนใจมากกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

nattin

03/01/2018 16:15:39
29
อ้างอิง : Harman Kardon Onyx Studio 4 กับ Bose SoundLink Color BT II - dekubon
ไม่ทราบว่าราคากับคุณภาพเสียง ตัวไหนน่าสนใจมากกว่าครับ
เรื่องความดัง ความกว้างใหญ่ของเสียงผมว่า onyx 4 คงทำได้ดีกว่าเนื่องจากขนาดที่ใหญ่กว่า แต่ถ้าพกพาสะดวก เสียงใหญ่เกินตัวเทียบกับปอนด์/ปอนด์ ผมว่า bose ยังทำได้ดีกว่าครับ ทั้งนี้ต้องขึ้นอยู่กับการใช้งานโดยรวมอีกที
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

dekubon

03/01/2018 21:20:24
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - nattin
อ้างอิง : Harman Kardon Onyx Studio 4 กับ Bose SoundLink Color BT II - dekubon
เรื่องความดัง ความกว้างใหญ่ของเสียงผมว่า onyx 4 คงทำได้ดีกว่าเนื่องจากขนาดที่ใหญ่กว่า แต่ถ้าพกพาสะดวก เสียงใหญ่เกินตัวเทียบกับปอนด์/ปอนด์ ผมว่า bose ยังทำได้ดีกว่าครับ ทั้งนี้ต้องขึ้นอยู่กับการใช้งานโดยรวมอีกที
ขอบคุณมากครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Harman Kardon Onyx Studio 4 กับ Bose SoundLink Color BT II"