Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำเพลเยอต่อตรงpk1ทีครับ

taechinekk

02/12/2017 13:36:04
0
แนะนำเพลเยอต่อตรงpk1ที่ครับ จะได้ไปหาลองถูก ฟังหลายแนว คลาสสิค ป๊อป รีอค ยัน เฮฟวี่เมทัล ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ตามนั้น

02/12/2017 18:16:17
แนะนำท่านข่านเลยครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

RYU

02/12/2017 21:06:54
32
ผมว่ามีหลายตัวที่ทำได้ดีเลยครับ เพียงแต่จะชอบเสียงมันหรือไม่ครับ เพราะว่า player แต่ละตัวจะให้ คาแรคเตอร์ที่เราชอบหรือไม่แตกต่างกัน ตามความเห็นของผม player ตั้งแต่ 2 หมืนบาทขึ้นไป เสียงดีหมดครับ แต่จะถูกใจหรือไม่เท่านั้นเองครับ

ผมเคยใช้ Queststyle QP1R เคยลองกับ AK300 และปัจจุบันใช้ Cayin N6อยู่ ผมว่ามันขับ PK1 ได้ดีทุกตัวครับ ตัวที่ราคาสูงสิ่งหนึ่งที่ผมสัมผัสได้คือ ความสงัดของพื้นหลังครับ ทำให้ฟังเพลงได้ดี ไม่มี  noise รบกวนครับ
สำหรับplayerตัวที่ให้เสียงที่ผมชอบที่สุดก็คือ Questyle ครับ ตัวปัจจุบันที่ใช้ ผมก็ว่า เสียงดีครับ แต่เสียงนักร้องสำหรับผม ดูบางไปหน่อยครับไม่อิ่มเท่า Queststyle ครับ ดังนั้น ผมว่าลองไปฟัง ที่ร้านก่อนดีกว่าครับ (คำแนะนำที่ซ้ำซาก แต่เป็นเรื่องจริง)
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำเพลเยอต่อตรงpk1ทีครับ"