Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเกี่ยวกับ Fitear SR Serie ครับ

zerebi

27/11/2017 14:57:27
29
ก่อนอื่นต้องขออภัยเฮียก่อนนะครับที่ถามในแบรนด์ที่เฮียไม่ได้ขาย พอดีตอนนี้เห็นทาง Fitear รับอัพเกรดเป็นรุ่น SR แล้ว เลยอยากสอบถามว่า 334SR กับ 335DWSR นี่พอฟัดพอเหวี่ยงกับเหล่า CIEM Top Tier เช่น A18 Encore Zeus-R Layla ได้มั้ยครับ พูดตรงๆว่าเข้าไปในเมืองเพื่อตระเวนลองให้ครบทุกร้านไม่ไหวครับ พอเข้าไปลองร้านนี้ อีก 2 สัปดาห์ไปอีกร้านนึง ก็ลืมเสียงของตัวที่ลองไปแล้วครับ เลยอยากสอบถามความคิดเห็นเป็นไกด์ไลน์หน่อยครับ เห็นคนพูดถึงเยอะ ขอบคุณล่วงหน้าครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเกี่ยวกับ Fitear SR Serie ครับ"