Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

bankoops

18/11/2017 17:47:56
0
เจ้าลำโพง ตัว นี้ เทีบกับ รุ่น 4 ต่างกันแบบเห็นชัด ไหมครับ เรื่อง เสียง ตัวไหน เสียงดีกว่าครับ แล้ว ตัว รุ่น 3 ถ้า เชื่อม ลำ โพง 2 ตัว ในรุ่นเดียว กัน เสียง จะ ออก มาเป็น แบบแยก ซ้าย ขวา สเตอร์ จะได้ มิติ เหมือน ชุด ลำ โพง แยก 2 ตัว ปรกติ ไหมครับ แบบ ชุด มินิคอมโป หรือ ชุด โฮม ที่ใช้ ลำ โพง หน้า ซ้ายขวา แล้ว เรื่องกำลัง ขับ ด้วย จะ เพิ่ม ขึ้น จนรู้สึกได้เลยไหมครับ ตอนนี้ ผมมีตัว นึง กำลัง ชั่งใจว่า จะ หา อีก ตัว หรือ จะ ไป เอา ชุด โฮมมาเล่นดี พอได้ มิติ เวทีเสียง กับ รายละเอียด เสียงต่างๆ มากขึ้น รวมถึง แรง เบส ที่มีแรงประทะมากขึ้น อันนี้พูด ถึง แบบ แนว ใช้ลำโพง หน้า 2 ตัว กับ ซับแยก ตัว นึง ในชุด โฮม นะ ครับ เทียบ กับ harman 3 ที่ใช้ลำ โพงเชื่อมกัน 2ตัว
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Harman kardon onyx studio 3"