Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หาร่างอัพเกรดของ VE Monk Plus งบ 1500+-ครับ

สุรชื่น มื่นสุขา

09/11/2017 12:23:02

สวัสดีครับ

พอดีช่วงนี้ช้ำใจและเสียดายกับ K06A ที่หายไปจากกระเป๋าครับ กว่าจะเก็บเงินซื้อได้นี่ยากมากเมื่อก่อน เลยค่อนข้างมีคุณค่าทางจิตใจสูงเลยครับ

มาเข้าเรื่องครับ

เมื่อก่อนใช้หูฟังอยู่สองตัวครับ K06A นี่คู่กายเลย ไปไหนไปด้วยตลอด

ส่วนอีกตัว VE Monk+ ครับ เสียบคาคอมที่บ้านไว้ดูพวกคลิปนิดๆหน่อยๆครับ

พอทีนี้ K06A หายไปเลยกลายเป็นต้องเอา VE Monk+ มาประจำกายแทนครับ

ซึ่งไอตัว K06A นี่คือสเปคผมเลยครับ ฟังอะไรก็สนุก

พอมาใช้ VE Monk+ นี่ก็เลยทำให้พอเพลินๆได้อยู่ครับ 

ช่วงนี้เลยหาข้อมูลแล้วลิสไว้ไปหาที่ลองครับ เลยสองจิตสองใจครับว่าจะเก็บเพิ่มไปจัดลูกรักกลับมาใหม่เหมือนเดิมดี หรือหาร่างอัพเกรดของ VE Monk+ ในงบ 1500+-ดี

รบกวนแนะนำหน่อยนะครับว่า
1.เพิ่มเงินแล้วไปสอยลูกรัก  K06A มาใหม่

2.ด้วยงบ 1500+- สามารถหาร่างอัพเกรดของ VE Monk+ ดีไหม แล้วตัวไหนดีครับ Inear หรือ Earbud ได้หมดครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

artpiggo

09/11/2017 12:31:10
15
VE กำลังจะออก IEM สองรุ่นชื่อ biggie กับ smalls ผมว่ารอสองตัวนี้เข้าไทยก่อน แล้วค่อยตัดสินใจอีกทีครับ ผมว่าน่าจะได้แนวที่อัพเกรดจาก monk+ ได้มากที่สุด เพราะมาจากค่ายเดียวกันน่ะนะ สิ้นเดือนนี้น่าจะมีของมาแล้วมั้ง
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

Chaiyut.A

09/11/2017 12:59:59
31
อดใจรอกันอีกนิดครับ Monk IE ตอนนี้เพิ่งอยู่ในช่วง beta tester stage ครับ ก่อนสิ้นปี น่าจะสามารถเปิดจำหน่ายทั่วไปได้ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 3

เดี่ยว

14/11/2017 14:43:46
Monk inear 

ขอให้ เฮีย เอาามาทีเถิด...น่าจะเป็นความหวัง ชาว พรรคกระยาจกอย่่่่่่างเรา
หยิกหู 0
"หาร่างอัพเกรดของ VE Monk Plus งบ 1500+-ครับ"