Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

hampu

29/10/2017 16:44:58
1
ผมมีความรู้สึกว่ารูหูผมมันขยายขึ้น ไม่แน่ใจว่าคิดไปเองรึปล่าวแต่เมื่อก่อนใส่ spinfit size m แล้วแน่นมาก แต่วันนี้ ผมใส่แล้วรู้สึกหลวม หลวมจนเหมือนมีอากาศเข้ามาได้ ผมควรทำไงดีครับ 
ปล.เป็นแค่ข้างซ้ายข้างเดียว อีกข้างยังใส่แล้วกระชับเหมือนเดิม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

29/10/2017 18:21:23
1,057
โดยปกติเเล้วรูหูแทบจะไม่มีการขยับหรือเปลี่ยนขนาดได้เมื่อโตเเล้วครับ  เบื้องต้นอาจลองเช็ดหรือทำความสะอาดรูหูทั้งสองข้างดูก่อนครับ 

เเต่เรื่องรูหูสองข้างไม่เท่ากันนั้นเป็นเรื่องปกติของหลายๆคนเลยครับ  เพราะที่เคยพิมพ์หูมาทั้งสองข้างจะมีทรงเเละขนาดที่เเตกต่างกันเล็กน้อยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

hampu

29/10/2017 20:26:35
1
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget
โดยปกติเเล้วรูหูแทบจะไม่มีการขยับหรือเปลี่ยนขนาดได้เมื่อโตเเล้วครับ  เบื้องต้นอาจลองเช็ดหรือทำความสะอาดรูหูทั้งสองข้างดูก่อนครับ 

เเต่เรื่องรูหูสองข้างไม่เท่ากันนั้นเป็นเรื่องปกติของหลายๆคนเลยครับ  เพราะที่เคยพิมพ์หูมาทั้งสองข้างจะมีทรงเเละขนาดที่เเตกต่างกันเล็กน้อยครับ
ถ้าข้างนึงใส่ L ข้างนึงใส่ M ก็จะไม่แปลกใช่ไหมครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

29/10/2017 21:23:02
4,282
ไม่เคยเจอ กรณีที่รูหูขยายตัวใหญ่ขึ้นจนถึงขั้นเปลี่ยนขนาดไซส์ของจุกยางครับ ผมว่าช่องหูหรือรูหูเป็นอะไรที่แข็งแรงและอยู่ตัวคงที่ แต่สามารถขยายได้บ้างแต่ยังไงก็มีขนาดที่แน่นอนของแต่ละคน

แต่รูหูข้างซ้ายข้างขวามีโอกาสไม่เท่ากันได้ครับ ซึ่งก็พบได้ไม่มากนักครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

hampu

30/10/2017 15:49:51
1

อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 3 - นายมั่นคง

ไม่เคยเจอ กรณีที่รูหูขยายตัวใหญ่ขึ้นจนถึงขั้นเปลี่ยนขนาดไซส์ของจุกยางครับ ผมว่าช่องหูหรือรูหูเป็นอะไรที่แข็งแรงและอยู่ตัวคงที่ แต่สามารถขยายได้บ้างแต่ยังไงก็มีขนาดที่แน่นอนของแต่ละคน

แต่รูหูข้างซ้ายข้างขวามีโอกาสไม่เท่ากันได้ครับ ซึ่งก็พบได้ไม่มากนักครับ

นี่คือหูซ้ายผม มันใส่ตัว michelle เข้าไปได้ลึกมาก ขนาดใส่ spinfit M อะครับ แต่ขวายันมีล้นออกมา
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เรื่องรูหูครับ"