Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ปรึกษาเรื่องการใส่ หูฟัง on ear

มิสเตอร์ทิม

24/09/2017 18:01:52
0

คือตอนนี้กำลังเล็งเจ้า AKG Y50bt ไว้อยู่ เเต่ด้วยความที่มันเป็นออนเอียร์ ไม่รู้ว่าใส่เเล้วจะเจ็บหูตัวเองรึเปล่า เคนใช้เเต่หูฟังเกมมิ่ง Full size ของ HyperX ไม่เคยเจอปัญหาเจ็บหูเท่าไหร่

ถามเพื่อนๆ พี่ๆ ที่เคยใช้ Y50 ใส่แปปเดียว ใส่นานๆ มีอาการเจ็บหูบ้างไหมครับ หรือมีตัวใดเเนะนำในราคาใกล้ๆกันบ้าง 

ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

SirIsexnewTA

24/09/2017 20:13:31
387
Y50bt เป็น on ear ขนาดใหญ่ครับ 
ไม่ค่อยบีบหูเท่าไร แต่ใส่นานๆก็เจ็บหูได้เป็นปกติครับ 
ส่วนตัวผมอยากให้ลอง sennheiser hd 4.40bt ด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ปรึกษาเรื่องการใส่ หูฟัง on ear"