Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Sony A35 เสียงไม่ชุ่มคอ แก้อย่างไรครับ

Processdrill

20/09/2017 10:42:22
7
ตอนนี้ผมใช้ A35 กับ oriveti primacy, bose soundsport อยู่ ตั้งแต่ได้มันมา รู้สึกชอบA35 เพราะมันเสียงโปร่ง เสตจกว้างดี รายละเอียดวิ้งผ่านหูซ้ายทะลุหูขวาแบบรายละเอียดถูกใจผมดี แต่เสียงมันบางๆ ไม่ชุ่มคอเหมือนฟังจาก Deezer หรือ Spotify ใน Iphone SE เลยครับ พอมีวิธีปรับ EQ หรือแนะนำเครื่องเล่นตัวใหม่ที่ราคาไม่เกิน 7500 ได้ใหมครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

โข่ง

20/09/2017 11:27:30
ปรับตั้งค่าเป็น clear+ รับรองต่างจากเดิมแน่นอน เสียงมาแบบแน่นๆ เบสหนักหน่วงขึ้นอีกโข
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"Sony A35 เสียงไม่ชุ่มคอ แก้อย่างไรครับ"