Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใครใช้ Jabra Elite Sport บ้างครับ เสียงเป็นไงบ้าง

X[hunter]

12/09/2017 17:50:01
0
พอดีผมสนใจหูฟังบลูทูธใหม่อยู่ เล็งตัวที่มี Heartrate Senser ไว้ ปัจจุบันใช้ JBL Reflects Mini เสียงเฉยๆ แต่สัญญาณไม่ค่อยดี

เห็นเจ้า jabra elite sport ฟีเจอร์น่าสนใจมาก แถมเป็นไร้สายเหมือนแอร์พอตด้วย

ไม่ทราบใครเคยฟังเสียงมั่งครับ เสียงดีไหม แนวเสียงประมาณตัวไหนครับ
เทียบกับอีกตัวที่เล็งไว้คือ Bose Soundsport Pulse Wireless เป็นไงมั่งครับ

สองจิตสองใจมากๆตอนนี้
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Peterpan

12/09/2017 18:52:33
0
เสียงก็โอเคครับ สำหรับใส่วิ่ง สูง กลาง แหลม มาครบ แต่ไม่ได้เด่นอะไร กลางๆ โดยรวมเสียงดีกว่าหูฟังออกกำลังกายด้วยกัน จะเหมาะกับใส่ออกกำลังกาย โดยเฉพาะวิ่งนี่มีแอปในมือถือ jabra sport ดีมากเลยครับ มีวัดระยะทาง แผนที่ นับก้าว เพส recovery VO2max  เกือบจะเหมือนพวก  garmin  เลยครับ เพียงแต่ต้องพกโทรศัพท์ไปด้วย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

X[hunter]

12/09/2017 19:02:59
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - Peterpan
เสียงก็โอเคครับ สำหรับใส่วิ่ง สูง กลาง แหลม มาครบ แต่ไม่ได้เด่นอะไร กลางๆ โดยรวมเสียงดีกว่าหูฟังออกกำลังกายด้วยกัน จะเหมาะกับใส่ออกกำลังกาย โดยเฉพาะวิ่งนี่มีแอปในมือถือ jabra sport ดีมากเลยครับ มีวัดระยะทาง แผนที่ นับก้าว เพส recovery VO2max  เกือบจะเหมือนพวก  garmin  เลยครับ เพียงแต่ต้องพกโทรศัพท์ไปด้วย
ใส่สบายไหมครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Peterpan

12/09/2017 19:45:30
0
ก็ถ้าคนที่ไม่พอดีหรือไม่ชินก็จะอึดอัดหน่อย แต่ผมคงชินแล้ว สบายครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ใครใช้ Jabra Elite Sport บ้างครับ เสียงเป็นไงบ้าง"