Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สั่งของหลายวันแล้วยังไม่ได้ ไม่มีในรายการประวัติการสั่งซื้อ

nusudlor

09/09/2017 13:12:01
0
 สั่งของหลายวันแล้วดูในประวัติการสั่งซื้อก้ไม่มีรายการ แบบนี้คือต้องสั่งใหม่ใช่ไหมครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Hack munkongONLINE

09/09/2017 14:01:27
12
กรณีนี้ไม่มีปัญหาครับสามารถสั่งซื้อสินค้าทางเว็บไซต์อีกครั้งได้เลยครับ หรือแจ้งสินค้าที่ต้องการเข้ามาทางอีเมล info@munkonggadget.com ก็ได้เช่นกันจ้า :)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

nusudlor

09/09/2017 14:42:22
0
 สรุปละ เวลาสั่งต้องมานั่งรอรับสาย คอนเฟริมสินค้า ต้องรอวันจันทร์เคอรี่ถึงไปรับของ เออ เอาของไปส่งเคอรี่ไม่ได้ชิมิ ไหนไหนผมก้เสียเวลารอหลายวันละ รอนานมากไม่ไหวแคนเซิลละครับ 

สรุปใช้ sr 60 ตัวเก่าต่อไป

ฝากหน่อย ควรเขียนตัวโตโตไว้นิดนนึงว่า ส่งเก็บเงินปลายทางให้รอรับโทรศัพคอนเฟิรมเพราะปกติผมสั่งของจากที่อื่นก้ไม่ต้องรอคอนเฟริมอะไร 

เพราะมือถือสมัยนี้ขนาดมันก้พกลำบากโดยเฉพาะพวกไม่ได้ทำงานนั่งโต้ะนี่ลำบากน่าดูชม 

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

The แพะ

09/09/2017 14:56:49
39
ต้องขออภัยคุณ nusudlor ด้วยนะครับ สำหรับปัญหาที่เกิดขึ้นครับ 

กรณีนี้ผมขออนุญาตชี้แจงนิดนึงครับ กรณีที่มีการสั่งสินค้าแบบเก็บเงินปลายทางนั้นทางร้านจะขออนุญาตโทรติดต่อคอนเฟิร์มลูกค้าก่อนทุกครั้งเพื่อเป็นการตรวจสอบเป็นข้อมูล หากมีปัญหาในการจัดส่งครับ

สาเหตุเนื่่องจากว่า บางท่านให้เบอร์ติดต่อที่ผิดพลาด หรือบางท่านทดลองการสั่งซื้อเข้ามาก็ยังสามารถเปลี่ยนแปลงการสั่งซื้อได้ตลอดเวลา และเมื่อสินค้าถูกจัดส่งกับทาง Kerry Express แล้ว ทาง Kerry Express ก่อนจัดส่งจะมีการโทรติดต่อลูกค้า   กรณีเบอร์ติดต่อไม่ตรงกับที่แจ้งไว้ ทาง Kerry Express เค้าจะตีสินค้ากลับมาทำให้เสียเวลากับทางลูกค้าไปอีกครับ T T

ส่วนเรื่องรายละเอียดและขั้นตอน เดี๋ยวผมจะให้ทีมงานรีบแก้รายละเอียดให้ชัดเจน และ เข้าใจง่ายมากขึ้นนะครับ 

ขอบคุณที่แจ้งปัญหาเข้ามานะครับ ^^

หยิกหู 0
แจกหู 1
"สั่งของหลายวันแล้วยังไม่ได้ ไม่มีในรายการประวัติการสั่งซื้อ"