Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มี UE Fi 10 อยากจะเปลี่ยนสายหูฟัง แนะนำด้วยครับ งบไม่เกิน 10k

โก้รักเป็ด

02/09/2017 07:42:45
1.) เนื่องจากสายหูฟังเก่าฟังแล้วเสียงมันขาด ๆ เหมือนกับข้างในสายหัก ก็เลยได้โอกาสเปลี่ยนสายใหม่ เลยอยากได้สายที่ทำให้เสียงใส ๆ ฟังแล้วรายละเอียดชัดครับ 

2.) อยากได้วิธีเก็บสายที่ถูกต้องซื้อมาใหม่ก็กลัวมันจะพังอีกครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

03/09/2017 17:11:44
1,057
แนะนำเป็น Effect Thor Silver ครับ รุ่นนี้เป็นสายเงินที่ให้เสียงโปร่ง รายละเอียดดีมากๆ และให้เสียงร้องที่เคลียร์ขึ้น

สายเวลาเก็บก็สามารถพันกับมือหลวมๆเเล้วเก็บไว้ในกล่องได้ครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มี UE Fi 10 อยากจะเปลี่ยนสายหูฟัง แนะนำด้วยครับ งบไม่เกิน 10k"