Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

iVaWaZ

26/08/2017 18:41:16
0
อยากสอบถามคนที่เคยเล่นหูฟัง beats หน่อยครับว่า 2 ตัวนี้เสียงรุ่นไหนน่าสนใจกว่ากันหรอครับ

ปล. ปกติผมเน้นฟังพวก pop rock (r&b นิดหน่อยครับ) แล้วก็ฟังเพลงไทยพวกเพื่อชีวิต ของพี่ปู อะครับ

รบกวนด้วยนะครับ ถ้าตั้งผิดกลุ่มไปขออภัยนะครับ
พอดีหาตาม google แล้วไม่มีใครรีวิวเปรียบเทียบเลย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Hack munkongONLINE

27/08/2017 09:18:38
12
ภาครวม Beats Studio เหนือกว่าครับในด้านรายละเอียดชิ้นดนตรี และเวทีเสียงที่กว้างกว่า ส่วน solo3 เสียงจะบีบแน่นขึ้นแรงปะทะมากกว่าและจะสะดวกในการใช้งานพกพากว่าจ้า :)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Beats Studio vs solo3"