Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สายหูฟังทองแดง occ ใช้กับไมค์

จอห์นนี่

25/08/2017 20:42:51
สอบถามนิดนึงครับ ใครพอจะทราบบ้างครับว่าที่ใหนขายสายหูฟังทองแดงเกรด occ ที่ใช้กับไมค์ และโวลุ่มปรับลดเสียงได้บ้างครับ

สายหูฟังที่ใช้กับไมค์ได้ต้องมีลักษณะยังไง เค้าเรียกว่าอะไร หรือทุกสายสามารถนำมาต่อกับไมค์ได้หมดครับ 

ขอบคุณครับ
จอห์นนี่
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

tintin3274

25/08/2017 20:51:54
2
อ้างอิง : สายหูฟังทองแดง occ ใช้กับไมค์ - จอห์นนี่
สอบถามนิดนึงครับ ใครพอจะทราบบ้างครับว่าที่ใหนขายสายหูฟังทองแดงเกรด occ ที่ใช้กับไมค์ และโวลุ่มปรับลดเสียงได้บ้างครับ

สายหูฟังที่ใช้กับไมค์ได้ต้องมีลักษณะยังไง เค้าเรียกว่าอะไร หรือทุกสายสามารถนำมาต่อกับไมค์ได้หมดครับ 

ขอบคุณครับ
จอห์นนี่
ไมค์ที่ว่านี่หัวอะไรหรอครับ 3.5 XLR USB ?
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

จอห์นนี่

25/08/2017 23:19:34
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - tintin3274
อ้างอิง : สายหูฟังทองแดง occ ใช้กับไมค์ - จอห์นนี่

ขอบคุณครับ
จอห์นนี่
ไมค์ที่ว่านี่หัวอะไรหรอครับ 3.5 XLR USB ?
ไมค์ smalltalk ที่ไว้ใช้กับมือถือเลยครับ
หยิกหู 0
"สายหูฟังทองแดง occ ใช้กับไมค์"