Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

จาก pk2 ไปตัวไหนต่อครับ?

OngOng

16/08/2017 21:56:15
2
เพิ่งกลับมาฟังเพลงใหม่ครับหลังจากหยุดไป 4-5 ปี ตอนนี้อุปกรณ์ที่เหลืออยู่มีแค่ Sony A36HN กับ pk2 หลังจากฟังได้ซักพักนึงอาการคันอยากอัพเกรดก็บังเกิดครับ รบกวนแนะนำหน่อยครับจะไปต่อทางไหนดี ส่วนมากจะฟังเพลงอยู่บนเตียงก่อนนอนครับ เวลาเอา inear ฟังมักจะไหลหลุดจากหูเพราะนอนฟังครับ แนวเพลงที่ฟังก็จะเป็นเพลงเก่าๆ แบบแกรมมี่โกลด์ สุนทราภรณ์ ลูกกรุงประมาณนี้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

17/08/2017 01:35:02
1,057
จะมี ostry KC08T รุ่นนี้จะให้เวทีเสียงที่กว้างขึ้น รายละเอียดดีขึ้น เเละมีวัสดุที่สวยงามขึ้นครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"จาก pk2 ไปตัวไหนต่อครับ?"