Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

PonD

16/08/2017 21:12:51
0
คือตัว q acoustic bt3 ของผมบลูทูชมันต่อไม่ได้ หาไม่เจอ พึ่งใช้ผ่านมาปีครึ่ง เอง ทำไมมันเสียง่ายขนาดนี้ขนาดไม่ค่อยใช้ เน้นใช้บลูทูชหลักด้วย เสียดายมาก
สามารถยกไปซ่อมที่ไหนครับ เเนะนำทีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

17/08/2017 01:34:14
1,057
อาจจะต้องกา BT Receiver มาติดตั้งเเทนครับอย่างเช่นตัวรับของยี่ห้อ Focal ที่สามารถต่อผ่านช่อง RCA input ได้เลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Somchild02@gmail.com

17/08/2017 04:49:31
25
ลองใช้วัสดุต้นทางตัวอื่นดูยังครับ + ลองลบแล้วต่อใหม่ + มันต้องกดอะไรค้างที่รีโมทหรือลำโพงเพื่อpairเปล่าครับ ลองดูอีกทีครับเพื่ออาจฟลุกไม่ต้องส่งซ่อม

ถ้ามีใบประกันส่งศูนย์ได้เลยแต่มีคชจ ถ้าหายผมว่าบอกซีเรียสเค้าน่าเ็คให้ได้ว่าเปนของศูนย์ก็สามารถส่งซ่อมได้ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 3

PonD

17/08/2017 10:00:50
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

อาจจะต้องกา BT Receiver มาติดตั้งเเทนครับอย่างเช่นตัวรับของยี่ห้อ Focal ที่สามารถต่อผ่านช่อง RCA input ได้เลยครับ

ครับผมว่าจะใช้ทางเลือกนี้ส่งซ่อมน่าจะไม่คุ้ม ขอบคุณครับ ^^

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

PonD

17/08/2017 10:04:02
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - Somchild02@gmail.com

ลองใช้วัสดุต้นทางตัวอื่นดูยังครับ + ลองลบแล้วต่อใหม่ + มันต้องกดอะไรค้างที่รีโมทหรือลำโพงเพื่อpairเปล่าครับ ลองดูอีกทีครับเพื่ออาจฟลุกไม่ต้องส่งซ่อม

ถ้ามีใบประกันส่งศูนย์ได้เลยแต่มีคชจ ถ้าหายผมว่าบอกซีเรียสเค้าน่าเ็คให้ได้ว่าเปนของศูนย์ก็สามารถส่งซ่อมได้ครับ

ลองเเล้วครับกดปุ่ม pair ก็เเล้ว ก่อนหน้านี้มีอาการต่อเเล้วเสียงเบามาก ก็กดลบ เเล้วต่อใหม่ ก็ต่อยากมาก เเต่ติด เล่นไปซักพักจะมีอาการขาดการเชื่อมต่อจากบลูทูช ครับ เเย่เลย ผมจะลองใช้วิธีเเบบท่านข้างบนเพราะส่งซ่อมเเพงเเน่เลย

หยิกหู 0
แจกหู 0
"Q acoustic bt3 บลูทูชเสีย"