Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถาม iriver h10 เห็นเพลงแต่เล่นไม่ได้ครีบ

DJ BOY

15/08/2017 13:27:50
11
ไปเจอเครื่องในกรุเก่าเก็บ เลยเอามาชาร์จแบต แล้วจะเอามาเล่นครับ เปิดได้ แบตเต็ม เพลงก็เห็น แต่เล่นเพลงไม่ได้เลย เลยลองไปเปิดหาในfolder อื่นๆที่มีเพลงอยู่ ผลคือมีอยู่ folder นึงมีเพลงร้อยกว่าเพลง เล่นได้ 
เรียนถามผู้ที่เคยใช้ครัับ อย่างนี้ต้อง facory reset ไหมครับ หรือต้องต่อคอม แล้วใช้ program iriverplus ( ตอนนี้ผมเปลี่ยนคอมเป็น imac ไม่รู้จะหาโปรแกรม มาลงได้ไหม )
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถาม iriver h10 เห็นเพลงแต่เล่นไม่ได้ครีบ"