Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใครลอง Audio technica ATH-DSR9BT แล้วบ้างครับ

SirIsexnewTA

06/08/2017 23:32:10
387
ดูน่าสนใจดีนะครับ น่าจะฟัดกะ Bose QC35, Sony mdr1000x ได้มันส์เลย 

แต่ดูจากในคลิปแล้วเห็นว่าไม่ม่ช่องให้ให้งานแบบเสียบสายด้วยนี่สิ อันนี้ส่วนตัวไม่ค่อยชอบเลย 55
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

mean

07/08/2017 21:22:16
22
ใช้อยู่ครับ เสียงดีนะครับ แต่เทียบกับตัวที่ว่ามาไม่ทราบครับเพราะไม่เคยฟัง

ถ้าเล่นไร้สาย ตัวนี้เสียงเขาจะเข้าถึงง่ายครับ กลางไปแหลมดี รายละเอียดก็ดี
เบส คุณภาพดี แต่สำหรับผมมากไปหน่อย ถ้าใครที่่ชอบเบส ตัวนี้ไม่ผิดหวัง แต่ถ้าคลั่งเบสอาจรู้สึกเหมือนในคลิป

จุดเด่นของตัวนี้เลยจริงๆ ในคลิปไม่พูดถึง คือเสียงของเขาจะก้าวกระโดดอีกมาก เมื่อฟังผ่านสาย usb ครับ เดิมๆไร้สายเสียงดีมี aptX และ aptX HD ผมฟังกับ X5 iii aptX เสียงดีแล้ว พอมาฟัง usb เสียงก้าวไปอีกมาก จนผมแปลกใจ และมันคือความคุ้มค่าที่สุดเลยครับ ไม่เปลืองค่าสาย แถมเสียงก้าวไปอีกมาก
อยากให้ไปลองกันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"ใครลอง Audio technica ATH-DSR9BT แล้วบ้างครับ"