Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอยถามเรื่อง beatsstudio wirelessครับ(มือใหม่)

thedrewmer

04/08/2017 02:40:03
พอดีพึ่งซื้อมาเมื่อวาน พอได้มาก็เอามาเบิร์นกับเพลงในiphoneธรรมดา(เบิร์นแบบต่อสาย)เบิร์นแบบข้ามคืนถึงเช้า พอเช้าวันนี้มาหูฟังกลับไม่มีเสียงแล้วคับ เลยอยากทราบว่าเกี่ยวกับการแบตหมดของแบตwirelessรึป่าวคับเลยไม่มีเสียง เพราะแบตwirelessหมดยังไม่ได้ชาร์ต ผมอยากทราบว่าถ้าฟังแบบต่อสายแบตwirelessจำเป็นต้องเต็มด้วยรึป่าวครับหรือไม่เกี่ยว อันนี้ผมไม่รู้จิงๆคับมือใหม่จิงๆช่วยแนะนำทีคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

The dreamer

04/08/2017 06:47:16
อ้างอิง : สอบถามเรื่อง beats studio wirelessครับ(มือใหม่) - thedrewmer

พอดีพึ่งซื้อมาเมื่อวาน พอได้มาก็เอามาเบิร์นกับเพลงในiphoneธรรมดา(เบิร์นแบบต่อสาย)เบิร์นแบบข้ามคืนถึงเช้า พอเช้าวันนี้มาหูฟังกลับไม่มีเสียงแล้วคับ เลยอยากทราบว่าเกี่ยวกับการแบตหมดของแบตwirelessรึป่าวคับเลยไม่มีเสียง เพราะแบตwirelessหมดยังไม่ได้ชาร์ต ผมอยากทราบว่าถ้าฟังแบบต่อสายแบตwirelessจำเป็นต้องเต็มด้วยรึป่าวครับหรือไม่เกี่ยว อันนี้ผมไม่รู้จิงๆคับมือใหม่จิงๆช่วยแนะนำทีคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"สอยถามเรื่อง beatsstudio wirelessครับ(มือใหม่)"