Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Moshi audio vortex : มีอะไหล่ซ่อมมั้ยครับ

Patz

03/08/2017 01:29:55
0
สวัสดีทุกท่านนะครับ ผมสมาชิกใหม่ไม่รู้เรื่องหูฟังเลย
แต่ชอบฟังเพลงเวลาขับรถ(มอไซ)ไกลๆครับ

อยากทราบว่าหูฟัง Moshi audio vortex ซ่อมได้มั้ยครับ
พอดีผมซื้อมาเมื่อประมาณ 6 ปีที่แล้ว ชอบมากๆครับ แต่หลานเอาไปอมเล่นพัง
ตอนนั้นซื้อมาประมาณ 2500+ บาท เสียดายเลยเก็บซากศพไว้ (ด้วยความที่ไม่มีความรู้เลยหาที่ซ่อมไม่ได้ แล้วก็ใช้แบบธรรมดามาเรื่อยๆ)

ตอนนี้อยากได้หูฟังใหม่เลยหาข้อมูลตามเน็ตแล้วก็มาเจอเว็บนี้ครับ
เลยลองถามดูก่อนว่ามันซ่อมได้มั้ย จะได้ไม่ต้องเสียเงินเยอะ (หรือจะเยอะเหมือนเดิม แฮร่..)
เพราะตัวใหม่ก็ตั้งงบไว้แค่พันต้นๆ (มโนเอาเองว่า 1000 ต้นๆสมัยนี้ น่าจะเทียบเท่าหรือดีกว่า 2500 สมัยนั้น..หรือเปล่าหว่า 555+)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Patz

03/08/2017 08:19:54
0
ลืมบอกครับ อาการคือดังข้างเดียว
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Moshi audio vortex : มีอะไหล่ซ่อมมั้ยครับ"