Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ หาจุกปิดตูดของ plenue P1 ครับ

es_ciro

01/08/2017 20:53:14
16
พอดีมันขาดไปครับ

ไม่ทราบหาที่ไหนดี หรือ สั่งไหนดีครับ ท่านใดคิดว่าหาเจอ รบกวนชี้เป้าหน่อยครับ
เบื้องต้น search พวก port cover ใน ebay แล้ว ยังไม่พบครับ (ของมือถือรุ่นต่างๆพอหาได้ แต่ของ DAP นี่คงยากจริงๆ)

ส่วนศูนย์ (discovery hifi? มั้ง) จะยังมีขายให้มั้ยครับ หรือตัดserviceไปแล้ว (เพราะเลิกนำเข้ายี่ห้อนี้แล้ว)

ถ้ายังไงท่านใดเจอ link แปะได้เลยนะครับ ได้ตามไปกดสั่ง ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

01/08/2017 22:23:45
4,282
ตอนนี้ Cowon น่าจะไม่มีศุนย์ไทยแล้วครับ(ศุนย์เดิมคือ musictohome) ซึ่งจุกตรงนี้ผมว่าน่าจะไม่มีใครมี ตอนนี้ผมแนะนำให้ลองเมล์ถามผู้ผลิตโดบตรงก่อนเลยครับ คือถ้าเป็น part ส่วนอื่น ผมยินดีช่วยเต็มที่ครับ แต่อันนี้ไม่รู้จะเอาจากที่ไหนเหมือนกันครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

es_ciro

20/10/2017 21:30:31
16

ลืมไปแทบสนิทเลยครับ

สรุปว่า Cowon ไม่เปิดให้เมล์นะครับ (มีแต่ช่องทาง business mail) มีปัญหา ให้ Q&A ครับ

แต่ผมทิ้งคำถามไว้ตั้งแต่ กย แล้ว เงียบสงบเป็นป่าช้า ไม่มี จนท ตอบกลับเลยครับเฮีย
มีร้านซ่อมไหนแนะนำบ้างมั้ยครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ หาจุกปิดตูดของ plenue P1 ครับ"