Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำชุดใหม่กับ iPhone 7 plus

boy_krit

31/07/2017 09:46:55
0
ตอนนี้ใช้ in ear : Shure 846 + สาย effect Thor Silver 1 กับเครื่อง iPhone 7 plus ฟังเพลงผ่าน app jook มาเกือบ 2 ปี เลยอยากขอคำแนะนำว่าถ้าจะจัดชุดใหม่ แต่ใช้เครื่อง iPhone 7 plus เหมือนเดิม มีชุดไหนที่จะให้เสียงดีขึ้นครับ
ปล. ฟังเพลงเน้นเสียงร้อง แนว pop rock แต่ก็ขอ bass พอสมควร ถ้าไม่น้อยกว่า 846 ก็จะเยี่ยมเลยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำแนะนำนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

zerebi

31/07/2017 11:32:58
29
ไม่ทราบงบนะครับ แต่จากที่อ่านมาคือใช้คล้ายๆผมเลย ตอนนี้ผมอัพมาเป็น andromeda+สาย emarald ครับ ชอบมากขึ้นกว่าเดิมในทุกย่านครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำชุดใหม่กับ iPhone 7 plus"