Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เทียบสายอัพเกรดให้ทีครับ

Thanthun01

23/07/2017 20:32:50
2
ตอนนี้ใช้สายของ Nobunaga onimaru อยู่ครับพอใจเสียงแต่เหมือนมันยังขาดรายละเอียดยิบย่อยอะครับอยากเปลี่ยนสายจะช่วยได้ไหมครับสนใจสาย effect audio thor copper อะครับขณะนี้ แต่ไม่ทราบว่ามันราคาห่างกันแค่สองพันเสียงจะแตกต่างชัดเจนหรือไม่อย่างไรอะครับขอคำแนะนำด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

misson07

23/07/2017 20:58:03
140

เคยลองทั้ง 2 ตัวเเต่ไม่เคยลองเทียบกัน ผมว่า Thor Copper เสียงชัดกว่าเเบบรู้สึกได้นะ เพราะเเนวเสียงมันออกไปคมๆหน่อย ส่วน Onimaru จะออกนวลๆกว่า

เเต่ผมว่าเก็บตังอีกหน่อยรอจัด Eros/Eros2 ก็ดีนะครับ ยกเว้นลองเเล้วชอบ Copper กว่า

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"เทียบสายอัพเกรดให้ทีครับ"