Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอฟังเสียงจากคนที่เคยลอง DHC Peptide Occ Copper หน่อยครับ

คิดชื่อไม่ออกอ่ะ

21/07/2017 15:10:40
6
ขอฟังเสียงจากคนที่เคยลอง DHC Peptide Occ Copper หน่อยครับ ส่วนตัวเคยลองแค่ Nobunaga Labs Onimaru Kai แล้วชอบอ่ะครับ อยากรู้ว่าแนวเสียงของ DHC นี่อัพขึ้นมาจาก Nobunaga มากไหมครับ ช่วยรีวิวให้หน่อยได้ไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

คิดชื่อไม่ออกอ่ะ

21/07/2017 15:17:57
6
เพิ่มเติมครับ สาขาพาราไดซ์ มี DHC Peptide Occ Copper กับ Nobunaga Labs Onimaru Kai ให้ลองเทียบกันไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอฟังเสียงจากคนที่เคยลอง DHC Peptide Occ Copper หน่อยครับ"