Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Linum Music , Linum BaX กับ Nobunaga Labs Onimaru Kai แนวเสียงต่างกันยังไงหรอครับ

ดีดป๋องแป๋ง

21/07/2017 01:23:41
6
1. Linum Music , Linum BaX กับ Nobunaga Labs Onimaru Kai แนวเสียงต่างกันยังไงหรอครับ
2. ขั้ว mmcx ของ Linum ต่อกับหูฟัง Sony ได้ไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

21/07/2017 23:24:17
1,057
ตระกูล Linum นั้นใจให้เสียงที่อิ่มหนา เบสอิมเเพ็คดี

ส่วน Nobunaga Labs ให้เสียงที่โปร่ง หัวโน้ตชัด เบสกระชับ   เด่นกันคนละทางครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"Linum Music , Linum BaX กับ Nobunaga Labs Onimaru Kai แนวเสียงต่างกันยังไงหรอครับ"