Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

พี่ๆดูให้หน่อยครับ เกี่ยวกับโหลดบิต

Enqless

13/07/2017 00:57:17
81

พอดีแฟนเค้าไปกดสมัครเวปบิตมั่วอะครับ แล้วจะยกเลิก 

ถ้าขึ้นแบบในรูปนี้ถือว่ายกเลิกรึยังครับ พอดีไม่มีความรู้เรื่องเวปบิตเลยครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

bonus79

13/07/2017 07:14:06
1,133
ขึ้นแบบในรูป ไม่มีตรงไหนที่บอกว่าได้ยกเลิกไปแล้ว แต่อย่างไรก็ดีดูเหมือนว่าทางเวปบิทไม่สามารถเก็บเงินคุณได้เพราะรายละเอียดข้อมูลการชำระเงินยังมีปัญหาอยู่ แต่แปลกตรงที่ยังมีสัญญาจนถึงวันที่ 25 กค 60 ถ้าจะเอาให้ชัวร์ ล่างสุดมีปุ่ม NEXT สีส้ม ลองกดเข้าไปดูครับ ถ้าถามอะไรก็ตอบไป แต่อย่าให้ข้อมูลบัตรเครดิดหรือเบอร์มือถือเป็นอันขาดครับ แล้วก็ อย่ากดในมือถือนะครับ ใช้คอมทำ เพราะในมือถือกดมั่วๆไปมา อาจจะโดนเรียกเก็บเงินผ่านทาง dtac ได้ ต้องระวังครับเวลามีอะไรเด้งขึ้นมาต้องอ่านก่อนทุกครั้งก่อนกดคำว่า ok
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Enqless

13/07/2017 10:25:39
81
ขอบคุณครับพี่ เดี๋ยวจะลองดูครับผม
หยิกหู 0
แจกหู 0
"พี่ๆดูให้หน่อยครับ เกี่ยวกับโหลดบิต"