Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟัง noise cancelling ทำให้หูอื้อ?

nooblord555

12/07/2017 20:28:16
1
คือพอเปิด anc แล้วหูอื้ออ่ะครับ ก่อนหน้านี้เคยเคลมรอบนึงแต่ไม่เป็น ผมเองก็ไม่อยากเคลมอีกรอบเพราะพึ่งซื้อมาเป็นเดือนแรกเลยมาถามว่ามันปกติรึเปล่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

The แพะ

12/07/2017 23:40:51
39
แบบนี้ถือว่าเป็นปกติของหูฟังระบบ noise cancelling ครับ  คือหลักการทำงานของการตัดเสียงรบกวนจะเป็นกส่งคลื่นเสียงเข้าไปหักล้างเสียงส่วนเกินน่ะครับ แต่ถ้าไม่แน่ใจเอามาให้พนักงานที่ร้านลองตรวจสอบก่อนในเบื้องต้นได้เช่นกันครับ ^ ^

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

nooblord555

12/07/2017 23:55:39
1
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - The แพะ
แบบนี้ถือว่าเป็นปกติของหูฟังระบบ noise cancelling ครับ  คือหลักการทำงานของการตัดเสียงรบกวนจะเป็นกส่งคลื่นเสียงเข้าไปหักล้างเสียงส่วนเกินน่ะครับ แต่ถ้าไม่แน่ใจเอามาให้พนักงานที่ร้านลองตรวจสอบก่อนในเบื้องต้นได้เช่นกันครับ ^ ^

เดี๋ยวเสาร์อาทิตย์เข้าไปที่พันทิพย์งามวงวานครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟัง noise cancelling ทำให้หูอื้อ?"