Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Westone am pro 10 มีใครใช้บ้างครับ

หุ่นกระป๋อง

24/06/2017 18:27:45
สนใจรุ่นนี้ครับ แต่หารีวิวไม่ได้เลย เหมือนไม่ค่อยมีคนใช้ อยากรู้ว่าเสียงเป็นไงบ้าง แนวๆไหน แล้วก็ในช่วงราคานี้  (6000-7000)มีตัวไหนน่าสนใจบ้าง มีเวลาจะไปลองครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Natt Munkonggadget

24/06/2017 19:49:04
27

รุ่นนี้เป็นรุ่นเริ่มต้นของซีรีย์ AM PRO ซึ่งเป็นตัวใหม่สุดของทาง Westone เค้าเลยครับ

เลยยังอาจจะหารีวิวได้ไม่เยอะมากนัก แต่คร่าวๆ คือชิ้นงานสวยขึ้นมากกๆ และพิเศษคือมี

ฟีทเจอร์แอมเบี้ยนสำหรับศิลปินที่ต้องการได้ยินเสียงภายนอกเวลาเพอฟอร์ม ส่วนแนวเสียง

จะออกแนวใสเคลียร์สะอาดฟังสบาย เสียงแหลมค่อนข้างสุภาพไม่คัลเลอร์มาก ปลายเสียงทอดตัว

ได้สุด ส่วนเบสพอมีครับมวลเบสละเอียดติดนุ่มเล็กน้อย และยังได้ซาวด์สเตจที่จัดว่าฟังสบาย

กับไดนามิคที่ไหลลื่นดีทีเดียวครับ โดยรุ่นนี้มีให้ลองอยู่ที่ร้านทุกสาขาครับ หากมีเวลาสามารถ

แวะมาลองฟังได้เลย  หรือหากสนใจรุ่นอื่นด้วยผมขอทราบแนวเสียงที่ต้องการ เดี๊ยวผมหรือ

ทีมงานแนะนำให้ได้ครับ ^^

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Westone am pro 10 มีใครใช้บ้างครับ"