Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ทัตเทพ บุณอำนวยสุข

08/06/2017 07:02:49
113
เฮียร์ครับ  ทำไมระยะนี้  เวปเราจึงมีความคิดเห็นขยะมาถี ๆ เลยครับ  อย่างในกระทู้ คุยกับหมอหูนี่มีกระทู้โฆษณาและชักชวนให้กู้เงินเข้ามาด้วยครับ!!!!
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

08/06/2017 21:52:34
4,282
สวัสดีครับคุณหมอ 555

ผมเข้าไปลบให้แล้วครับ พวกโพสโฆษณาหรือพวกแนวเว็บพนันออนไลน์ พวกนี้เป็นการโพสโดยคนธรรมดานี่ล่ะครับ เราทำอะไรไม่ได้ ป้องกันไม่ได้จริงๆ เพราะเป็นการเข้ามาแบบมนุษย์ แต่เป็นมนุษย์ขาดสัมปชัญญะ ซึ่งทำได้ก็คือขอวิงวอนเท่านั้นครับ

แต่มีอะไรคุณหมอโพสบอกในนี้ได้เลย ผมจะเข้าไปลบให้ทุกๆๆอันครับ ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สงสัย สงสัย........."