Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยด้วยครับ ห้องฟังเพลงจัตุรัส ครับ ก้องอื้ออึงมากครับทำไงดี

อนุวัฒน์

30/04/2017 22:56:05
ตามหัวข้องเลยครับห้องผมมีขนาด4*4 ครับไม่ทราบว่าพอใช้วัสดุอะไรมาซับเสียงเบสไม่ให้ล้นได้บ้างครับ พอมีทางที่จะทำให้เสียงดีเหมือนห้องทั่วไปได้มั๋ยครับเคยเห็นเฮียโพสอยู่ครับอ่านผ่านๆ น่าจะนานละครับยังไงรบกวนพี่ๆด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Golf

01/05/2017 00:35:37
60
ใส่วัสดุที่ซับเสียงได้ลงไป เช่น เก้าอี้นวม ตู้หนังสือ ผ้าม่าน พรม ... หรือเรียกว่าจัดแต่งห้องให้ไม่โล่ง

ก็ช่วยได้ระดับหนึ่งแล้วครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยด้วยครับ ห้องฟังเพลงจัตุรัส ครับ ก้องอื้ออึงมากครับทำไงดี"