Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Harman/Kardon Aura Bluetooth เสีย ซ่อมที่ไหนดีครับ

puttpotsawee

24/04/2017 14:46:43
0

ตอนนั้นผมหน้ามืดสั่ง Harman/Kardon Aura รุ่นมีไวไฟ มาจาก Lazada ครับ

เห็นของถูกละหน้ามืดไปหน่อย

ตอนนี้ใช้มาแปปเดียวเอง Bluetooth มันเสีย Connect ไม่ได้เลยครับ แต่ AirPlay ยังใช้งานได้ปกติ เสียงดีมากๆ

สอบถามไปทางมหาจักรแล้วเขาไม่รับซ่อมเพราะมันเป็นของนำเข้านอก ไม่ได้มาจากร้านมหาจักร

ไม่ทราบมีใครรู้จักร้านที่รับซ่อม Bluetooth ของลำโพงพวกนี้ไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Harman/Kardon Aura Bluetooth เสีย ซ่อมที่ไหนดีครับ"