Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนผู้รู้ ด้วยครับ แอมป์ Fiio มีอาการกระพิบแล้วตัด + ร้อนเร็ว

Thana.Tr99@gmail.com

13/04/2017 00:07:04
คือผมใช้ Fiio คู่กับ Marshall Monitor
วันนี้ฟังอยู่ดีๆ ก็มีอาการ ไฟกระพิบ แล้วตัด ตัวแอมร้อน ทั้งที่ฟังได้สองเพลง
แต่พอดับ เปิดปิดใหม่ ก็ติด แบตไม่ได้หมดนะครับ
พอกดเปิดเบส ปรากดว่าเสียงแตก ไม่ทราบว่าเพราะอะไรครับ
ใครรู้รบกวนชี้แนะด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

15/04/2017 20:30:33
1,057
เบื้องต้นลองทิ้งไว้พักใหญ่ๆเเล้วชาร์ตจเเบตเตอรี่จนเต็มเเล้วเปิดอีกทีดูก่อนครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนผู้รู้ ด้วยครับ แอมป์ Fiio มีอาการกระพิบแล้วตัด + ร้อนเร็ว"