Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟังเป็นแบบนี้คือของแท้หรือของปลอมคะ

Sassygirl

03/04/2017 22:00:21
สวัสดีค่ะ ขออนุญาตสอบถามนะคะ คือเราเพิ่งได้หูฟังเป็นของขวัญมาค่ะ Ostry 06A พอได้มาก็เลยลองดูรีวิวจากในเวป แต่มาสงสัยตรงจุดนึง ตรงจุดหัวแจ๊คที่ต่อเข้ากับเครื่องเล่น จะมีสกรีนคำว่าOstry ในเวปปลายแจ๊คเป็นตัวY แต่ของเราปลายแจ๊คเป็นตัวO เรียงไม่เหมือนกัน แบบนี้คือของปลอมรึเปล่าคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

03/04/2017 23:01:03
4,282
ไม่น่าจะปลอมครับ ผมเดาว่าเป็นการสกรีนกลับทางกันครับ ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Sassygirl

03/04/2017 23:49:02
ขอบคุณมากๆนะคะคุณมั่นคง^^ พอดีเราไม่มีความรู้เรื่องหูฟังเลยค่ะ จริงๆตอนแกะดูยังงงๆอยู่เลยว่าแบรนด์อะไร แต่พอมาเสิร์ชดูรีวิวก็พบว่ามันเป็นหูฟังที่ดีเลย ซึ่งก็มาเอะใจเอาตรงจุดสกรีนตรงหัวแจ๊คนี้ค่ะ เลยไม่รู้ว่าแบรนด์นี้มีของปลอมรึเปล่า แต่จากที่ฟังเสียงเทียบกับหูฟังไอโฟน5นะคะ หูฟังไอโฟน5 เสียงจะออกแนวจ้าๆกว่า ตัวOstry เหมือนเสียงเข้มขึ้น ชัดขึ้น เบสมันจะฟังดูนุ่มๆ ฟังเบสได้ชัดกว่าหูฟังไอโฟน อันนี้เป็นความเห็นจากเราที่เคยใช้แต่หูฟังไอโฟนนะคะ
หยิกหู 0
"หูฟังเป็นแบบนี้คือของแท้หรือของปลอมคะ"