Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอชื่นชมการบริการของร้านมั่นคงครับ

Guyrail

03/04/2017 20:23:21
40
เมื่อเดือนที่แล้วหูฟัง senn mx585ของผมเกิดเสียผมจึงนำหูฟังไปเคลมที่สาขาพาราไดซ์ ผ่านมาเกือบ1เดือน ก็คือเมื่อวานด้วยความที่ไม่เคยเคลมของเลยก็เลยส่งข้อความไปถามทางไลน์ พนักงานก็ได้ตอบกลับอย่างดีว่าจะเช็คให้ ผมก็โอเคไม่ได้รีบร้อนเพราะมีสำรองใช้อยู่ และวันนี้ช่วง11โมงมีเบอร์แปลกโทรเข้ามาแต่ด้วยผมกำลังเล่นเกมมือถือโทรศัพท์ผมเกิดค้างเลยรับสายไม่ได้ ช่วงเที่ยงเบอร์เดิมก็ได้โทรมาอีกและได้รู้ว่าเป็นเบอร์ของทางร้านว่าได้รับเป็นตัวใหม่เลยให้ไปรับได้เลย วันนี้ว่างผมจึงไปรับของทันที พี่ตั๊กที่กำลังบริการลูกค้าอยู่ก็ต้อนรับอย่างดีครับ 
ที่บ่นมาทั้งหมดไม่จำเป็นต้องอ่านครับ555
แต่อยากจะขอบคุณเฮียและพนักงานทุกท่านที่ใส่ใจลูกค้า แม้จะเป็นหูฟังราคาไม่แพงมากแต่ก็บริการทุกระดับประทับใจมากๆครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 40
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

03/04/2017 22:58:06
4,282
ยินดีครับ 555 สาขาพาราไดซ์นี่ถือว่าเป็นถิ่นของเจ้าตั๊กก็ว่าได้ เพราะสนามนี้เจ้าตั๊กคุมพื้นที่ไว้หมดแล้ว (พื้นที่ 20 ตารางเมตร) 555

ขาดเหลืออะไรบอกได้ทุกอย่างครับ เจ้าตั๊กยินดีให้บริการครับ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอชื่นชมการบริการของร้านมั่นคงครับ"