Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถาม smart b trainer Sony มีปัญหา

ปัญหา Smart b trainer

28/03/2017 06:12:15
ข้อถามหน่อยหูฟังออกกำลังกาย smart b trainer ของ Sony ครับปกติมันใช้งานได้นานกี่ชั่วโมงครับ ผมใช้ต่อบูลทูธ ฟังเพลงจากมือถือ4ชั่วโมงก็  ร้องlow battery แล้วครับถามทางศูนย์โซนี่ศูนย์แจ้ง ถ้าใช้บูลทูธฟังได้4ชม. ฟังเพลงจากตัวเครื่องได้7~8ชม. ผมก็ลองชาร์ตเต็มปิดบูลทูธฟังเพลงจากตัวเครื่องหูฟังอย่างเดียวก็อยู่ได้4ชม.กว่าๆเองครับร้องLow. Battery แล้วครับ อย่างนี้ถือว่าแบตมีปัญหาไหมครับหรือท่านอื่นก็ได้ประมาณเดียวกัน ผมซื้อศูนย์ไทยมาได้ประมาณ2วัน ถ้ามีปัญหาลักษณะนี้สามารถเปลี่ยนเครื่องใหม่ได้ไหมครับเห็นทางศูนย์์แจ้งว่ามีปัญหาเปลี่ยนได้ภายใน7วัน เลยอยากทราบท่านที่ใช้ว่าอาการของผมเหมือนของท่านอื่นไหม ถ้าเหมือนแสดงว่าปกติแต่ไม่ตรงตามที่ลงไว้ในโษณาเครื่องว่า7ชม. แต่ถ้าไม่เหมือนแสดงว่าแบตผมมีปัญหา 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ถาม smart b trainer Sony มีปัญหา"