Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากเปลี่ยนสายหูฟัง ช่วยแนะนำรุ่นและร้านหน่อยครับ

minimumlism

16/03/2017 17:12:50
สวัสดีครับ ผมอยากจะรบกวนสอบถามผู้รู้ซักนิดครับ

พอดีตอนนี้ผมใช้ หูฟัง Senheiser momentum in-ear อยู่ครับ แต่ว่าตอนนี้สายมันเปื่อย อยากจะเปลี่ยนสายให้เหมาะกับคาแรคเตอร์เสียงเดิมของหูฟัง ไม่ทราบจะใช้สายอะไร ยี่ห้ออะไรดีครับ ผมมีงบประมาณ 2000-2500 ครับ อยากจะรบกวนให้แนะนำร้านที่รับทำใน กทม. ด้วยครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Yugito-Neko

16/03/2017 17:47:21
21

Brabbit

ลองหาดูครับได้ทั้งซ๋อมและทำสาย 

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"อยากเปลี่ยนสายหูฟัง ช่วยแนะนำรุ่นและร้านหน่อยครับ"