Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟัง อสงไขย เบสหนัก.com

Saruboy

06/03/2017 09:17:01
ใครเคยฟัง หูฟัง อสงไขย ของเบสหนัก.com บ้างครับ เห็นเค้าว่า เหนือกว่า Marshall Mode EQ นี่จริงไหม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เดียว

06/03/2017 11:26:51
1,067
ผมเคยมีโอกาสไปรับถึงที่บ้านเค้าที่เชียงใหม่ พอดีได้ขึ้นไปทำงานพอดี ไปนั่งลองกันไปคุยกันไป พ่อค้านิสัยดีครับ อยากลองอะไรเค้าขนมาให้ลองหมดเลย ลองประมาณครึ่งชั่วโมง ก็ได้อสงไขยกับเอียบัดอีกตัวมา โดยส่วนตัวแล้ว อสงไขยดีครับ พอสมควรกับค่าตัว แต่ไม่ถึงกับเบสหนักสะท้านโลกา ที่สุดของโลกหูฟัง ขนาดนั้น (เป็นธรรมดาของการขาย) แต่เอียบัดของเค้า ตัวนั้นเจ๋งจริงครับ ราคาประมาณ 350 ดีงามเกินราคามาก จริงๆผมไม่เข้าใจน่าจะชูตัวนั้น คิดชื่อเท่ๆ แล้วให้เป็นพระเอกดีกว่า 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"หูฟัง อสงไขย เบสหนัก.com"