Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอแจ้งเรื่องการใช้งานเว็ปบอร์ดครับเฮีย

คนเก่าๆ

03/03/2017 06:52:23
ผมเข้าใช้งานด้วยมือถือระบบ Android รู้สึกเครื่องค้างมากครับตลอดเลยครับ มันจะค้างตอนโหลดหน้าใหม่ครับเช่นเข้าเวปครั้งแรกค้าง หรือเปลี่ยนจากหน้าจับฉ่ายไปหน้ามือสองก็จะค้าง ซึ่งเครื่องผมก็ไม่ได้ช้านะครับเข้าเว็ปอื่นอ่านกระทู้ที่มีข้อความเป็นพันๆได้สบาย ผมไม่ได้ซีเรียสใจร้อนอะไรครับ แค่รู้สึกช่วงหลังๆคนเข้ามาตอบข้อมูลกันเข้ามาขายกันเล่นกันน้อยลงเพราะสาเหตุการใช้งานที่ค้างบางช่วงเหมือนของผมรึเปล่าครับ อยากให้เว็ปบอร์ดลื่นๆโหลดง่ายๆคนจะได้มาเล่นมาแชร์ข้อมูลกันเยอะๆครับ 
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

DJ BOY

03/03/2017 07:28:27
11
เห็นด้วยครับ ตอนแรกนึกว่าเป็นเครื่องผมคนเดียว มันจะค้างตอนเปลี่ยนหน้าครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Beat Takeshi

03/03/2017 08:09:07
39
iPad โหลดกระทู้ยาว ๆ นานเหมือนกันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอแจ้งเรื่องการใช้งานเว็ปบอร์ดครับเฮีย"