Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เกี่ยวกับ photo จับคู่ แอมป์ หูฟัง อะไรดี

DJ BOY

01/03/2017 08:12:28
11
 ขอสอบถามพี่ๆเพื่อนๆ หลายๆประเด็นเกี่ยวกับ ipod photo ครับ
1 ผมอยากเอามาใช้ฟังเพลงแนว pop  jazz bossa audiophile เหมาะกับแนวไหมครับ ต้องการแนวเสียงแบบ มีเบสจับต้องได้ ไม่บวม กลางชัด แหลมใสๆ 
2 อ่านรีวิว เรื่องแนวเสียง เจอว่าตัวนี้เสียงออก ดาร์ค ผมอยากได้ แอมป กับหูฟัง เพื่อเอามาเข้าชุด อยากได้แนวออกใส สว่าง เปิดกว้าง จะเลือกแอมป์ กับหูฟังตัวไหนดีครับ งบ อย่างละ 5-6000 หูฟังแบบ in ear ครับ
3 แบตปกติเปิดได้กี่ชม.ครับ แล้วถ้าสงสัยว่าแบตเสื่อม ค่าเปลี่ยนประมาณเท่าไหร่ครับ 
ขอบคุณครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

01/03/2017 11:19:25
1,057
amp แนะนำ ibasso pb3 เลยครับ
ค่ายนี้เด่นเรื่องโทนเสียงที่กระจ่าง เคลียร์  เเรงขับสูง เบสกระเเทกแต่เก็บตัวเร็วเข้ากับ Photo ได้ดีเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

DJ BOY

01/03/2017 11:55:13
11
ขอบคุณครับ ที่ พารากอนมีให้ลองไหมครับ แล้วมีหูฟังแนะนำไหมครับ จะได้ลองไปด้วยเลย
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เกี่ยวกับ photo จับคู่ แอมป์ หูฟัง อะไรดี"